AMC100-FA30
AMC100-FA30
● Hannað sérstaklega fyrir aflgjafastjórnun netþjóns í gagnaverinu
● A plús B tvískiptur AC framleiðsla hringrás, samtals 30 útibú
● U, I, P, Q, S, PF, kWh, kvarh
● Heildarstraumsharmoník
Hringdu í okkur
  • Lýsing
    Upplýsingar
    Einkennandi
    1) Samskipti:RS485/Modbus-Rtu
    2) Fjölhringrás:30 einfasa eða 10 þrífasa
    3) Metið U og ég:U: AC 220V/380V I:5A
    Virka
    ·1 RS485 fjarskipti
    product-519-519
    Uppsetning
    DIN 35mm
    Mál (L*B*H):
    product-616-616
    Útlit
    Raflögn
    image014
    image015
    image017
    Parameter
    Dreifikerfi
    AC
    Strætóspenna
    Málspenna
    220V
    Mælisvið
    ±20 prósent
    Ofhleðsla
    Tafarlaus spenna 2 sinnum/sek
    Núverandi komandi hringrás
    Metið
    50mA
    Svið
    0.125-60mA
    Ofhleðsla
    Samfellt 1,2 sinnum, samstundis 10 sinnum/sek
    Umhverfi
    hækkun
    Minna en eða jafnt og 2500m
    Hitastig
    Vinna: -15 gráður -55 gráður Geymsla: -25 gráður -70 gráður
    Raki
    Hlutfallslegur raki Minna en eða jafnt og 93 prósent
    Tíðni
    AC45-65Hz
    Mæla
    Útrás
    Spenna/straumur/virkt afl/virkt orkustig 0.5, hvarfkraftur/viðbragðsorkastig 1
    Einangrunarþol
    Einangrunarviðnám milli allra skautanna og leiðandi hluta skeljunnar er ekki minna en 100MΩ